Sanook.commenu

เพลง ฟังเพลงออนไลน์ ฟังเพลงใหม่ เพลงฮิต เพลงใหม่ รายชื่อเพลงใหม่ วิทยุออนไลน์ หนังใหม่ ดูทีวี ละครย้อนหลัง 

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เนื้อเพลง พร้อมคอร์เพลงกระแสดี ตอนนี้  (อ่าน 197 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 14 พ.ย. 12, 11:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เพลงดีมากๆเหมาะที่จะส่งเป็นของขวัญให้แฟนจริงๆ
ใครอยากฟังความเพราะแบบเต็มๆลองไปหาฟังได้

ที่นี่ http://www.facebook.com/dtac/app_106248476201149 อันนี้ให้โหลดด้วย หรือ http://www.youtube.com/watch?v=-ZVk8PUTZ_c

เนื้อเพลง: ขอบใจที่ Like กัน
ศิลปิน: Armchair (อาร์มแชร์)
อัลบั้ม: “Thanks for 1 Million Likes” เพลงพิเศษจาก DTAC

คงไม่มีคำไหน จะอธิบายให้เข้าใจ
วันเวลามากมาย ที่เราได้เดินข้างๆ กัน
มีฉันและมีเธอ อย่างนี้
มีรักคอยประคอง ให้ก้าวไป
ให้เราพบความสุข แบ่งปันความรู้สึกดีๆ

ราวกับอยู่ในฝัน ที่มีเธอเป็นเพื่อนร่วมทาง
วันเวลาอ้างว้างก็มีเธอที่เข้าใจ

แค่เพียงคำเดียวเท่านั้น ที่ให้เธอเป็นดังของขวัญ
ตอบแทนความพิเศษ ระหว่างเธอกับฉัน

ขอบคุณความรัก จากเธอคนนี้ กับทุกวันดีๆ ของเรา
ขอบคุณที่ให้โอกาสมอบรัก เป็นล้านหัวใจ
ขอบคุณอีกครั้ง ให้เธอได้รู้ นานแค่ไหนรักเราก็ยังอยู่
ขอบคุณทุกๆ อย่าง ด้วยรักและความเข้าใจ
ขอบคุณจากหัวใจ

แค่เพียงคำเดียวเท่านั้น ที่ให้เธอเป็นดังของขวัญ
ตอบแทนความพิเศษ ระหว่างเธอกับฉัน

ขอบคุณความรัก จากเธอคนนี้ กับทุกวันดีๆ ของเรา
ขอบคุณที่ให้โอกาสมอบรัก เป็นล้านหัวใจ
ขอบคุณอีกครั้ง ให้เธอได้รู้ นานแค่ไหนรักเราก็ยังอยู่
ขอบคุณทุกๆ อย่าง ด้วยรักและความเข้าใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ย. 12, 12:15 น โดย pingpongo » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  เพลง น่ารัก เซอร์ไพรส์ ของขวัญ ดีแทค dtac ขอบใจที่ไลค์กัน ขอบใจที่Likeกัน armchair อาร์มแชร์ กระแส 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 200 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม